Welcome to Forum X1 Hồng Bàng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum x1 Hồng Bàng

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
    Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
    Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
    Latest topics
    » Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:11 pm by nhoc_hp95

» Cùng bình chọn nào !!!
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 12:14 pm by nhoc_hp95

» Tiết lí đáng nhớ
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 2:46 pm by Cô Mập =))))))

» Mày cởi quần áo ra nc vs tao =)
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 11:44 am by Cô Mập =))))))

» Oppssssssssssss.....!
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:42 pm by mr_edward_cullen_2904

» Oan chO anh qA'
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:40 pm by mr_edward_cullen_2904

» tu gjoi thieu ve ban than
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:38 pm by mr_edward_cullen_2904

» Báo cáo sử :D
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:08 pm by mr_edward_cullen_2904

» Hội trại ^^
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:01 pm by mr_edward_cullen_2904

Latest topics
    » Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:11 pm by nhoc_hp95

» Cùng bình chọn nào !!!
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 12:14 pm by nhoc_hp95

» Tiết lí đáng nhớ
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 2:46 pm by Cô Mập =))))))

» Mày cởi quần áo ra nc vs tao =)
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 11:44 am by Cô Mập =))))))

» Oppssssssssssss.....!
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:42 pm by mr_edward_cullen_2904

» Oan chO anh qA'
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:40 pm by mr_edward_cullen_2904

» tu gjoi thieu ve ban than
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:38 pm by mr_edward_cullen_2904

» Báo cáo sử :D
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:08 pm by mr_edward_cullen_2904

» Hội trại ^^
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:01 pm by mr_edward_cullen_2904

Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm
    Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm
    Diễn Đàn
    Diễn Đàn
    Affiliates
    free forum

Affiliates
    free forum

Top posters
    nhoc_hp95
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Vote_lcapLời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Voting_barLời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Vote_rcap 
    mr_edward_cullen_2904
    Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Vote_lcapLời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Voting_barLời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Vote_rcap 
    KID
    Cô Mập =))))))
    munlady
    hjhj_^^_haha
    congacon_haphap
    Cassiopeia.NguyễnKiên
    njc2kun_hptn
    TrầnTrungKiên

Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá

Go down 
    Tác giảThông điệp
    nhoc_hp95
    Moderator
    Moderator
    nhoc_hp95

Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Empty
    Bài gửiTiêu đề: Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá   Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 11:11 pm

Bác ơi, cháu thay mặt cho 1 số bạn chào bác nhá. hihi. Bác ơi nghe tin bác chuyển trường cháu cảm thấy sao ấy bác à. Dường như là cháu vừa đánh mất cái gì quan trọng vs cháu lắm ấy ạ. Cảm giác hụt hẫng. Viết cái này cứ như kiểu viết lưu bút cấp 2 ấy bác nhỉ. Cháu ghét viết lưu bút lắm bác ạ, bác có bít làm sao hok??? Hì bởi vì viết lưu bút là phải xa nhau. Nên cháu cũng ghét viết mấy dòng này cho bác lắm. Bác ơi, cháu, bác và cả lớp học đc 1 năm rồi đấy nhỉ, biết bao là kỉ niệm vui có buồn có. Chắc lớp mình thân nhau, hiểu nhau hơn cũng là nhờ hội trại của trường cũng vì thế cháu lại càng yêu lớp và quý bác nhiều hơn. Bác này, bác đi mà cứ lẳng lặng thế hok nói vs ai cả. Bác tưởng bác đi thế tạo bất ngờ cho cháu mà cháu nhớ bác hả? Bác quên đi nhá, cháu càng ghét bác thêm ấy. Bác ơi, bác đi như thế này thì lấy đâu ra người mà cháu mách khi thằng Trần Kiên bắt nạt cháu, ai là người đánh nó cho cháu... Giờ học thêm ai ngồi đằng sau giảng bài cho cháu hả bác. Bác ơi cháu nhớ bác lắm. Họ nhà mình ấy quen có bác rồi bác đi cháu, Trang A, Trà, Nguyễn Kiên buồn lắm bác bít hok? Bác này cháu khô khan lắm bác ạ vì mình học ban A mà thì làm sao có năng khiếu viết văn đc bác nhỉ. Hì. Bác nhớ nhé bác mãi trong C1 và trong họ nhà mình. Mọi ng sẽ rất hân hạnh đc đón bác về ấy. À cháu có 1 bí mật muốn nói vs bác và cả lớp. Thì thầm thì thầm hok ai nghe thấy thì chết: Cháu iêu bác và cả lớp mình nhiều lắm.

P/s: Ngồi 1 lúc thử mấy cái pass thế là nhớ ra hihi.

Lời tạm biệt và hẹn gặp lại cho Đặng Đức nhá
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Tiết lí đáng nhớ